A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+

Thi đua tuần 31 năm học 2017 - 2018

Tuần học thứ: 31

Từ ngày 02/4/2018 đến ngày 07/04/2018

NHẬN XÉT TRỰC TUẦN

 

I/ Nhận xét chung.

Trong tuần qua, nhìn chung các lớp vẫn duy trì và thực hiện khá tốt nội quy, nề nếp học tập. Tuy nhiên bên cạnh đó vẫn còn nhiều hiện tượng vi phạm như: không trực nhật: 11C, 9C; lớp vắng mặt nhiều học sinh: 12C (6 học sinh vào thứ 2, 4 học sinh vào thứ 5); nhiều học sinh đi học muộn ở các lớp khối THPT. Đặc biệt trong tuần qua xuất hiện hiện tượng nhiều cá nhân đi học muộn đã tìm cách đưa cặp qua cửa sổ nhà vệ sinh nhằm che giấu hành vi vi phạm, cụ thể là: Nguyễn Giang Anh và Trần Thị Tuyến (11C), Lê Hà Vy (12C), Phạm Tiến Minh (10B), Thanh Tâm (10C). Trong tuần tiếp theo, lớp trực tuần mong muốn tất cả các vi phạm trên sẽ dược chấm dứt. Toàn trường sẽ tích cực hơn nữa trong học tập để ủng hộ phong trào thi đua kỉ niệm 5 năm thành lập trường.

II/ Tổng hợp thi đua từng lớp.

1. Khối THCS.

STT

Lớp

Điểm cộng

Điểm trừ

Tổng điểm

Cá nhân đạt thi đua

Cá nhân bị phê bình

1

12A

105

60

145

Hoàng Thị Hiền

Bùi Thị Thúy

Đỗ Nhật Hà

Đàm Việt Đức

Lê Thị Thu Trang

Nguyễn Huyền Thảo

Hà Quang Huy

Nguyễn Thanh Thảo, Phạm Quỳnh Trang, Lê Huyền Trang, Nguyễn Thùy Trang (đi học muộn)

2

12B

0

30

70

 

Vũ Duy Khánh (đi học muộn)

3

12C

350

60

390

Lê Hoàng Anh

Nguyễn Trung Kiên

Phan Hạnh Hiền

Tường Tuệ Linh

Vũ Thị Thu Trang

Đặng Phương Thảo, Tòng Thảo Nguyên, Lê Hà Vy (đi học muộn)

4

11A

190

60

230

Vũ Thái Sơn

Nguyễn Duy Khánh

Nguyễn Trang Nhung

Nguyễn Tuấn Kiệt

Vũ Ngọc Diệp

Lò Nhật Tân

Nguyễn Thùy Linh, Nguyễn Tùng Dương, Thúy Ngân, Chu Hải Liên (đi học muộn)

5

11B

630

80

650

Phạm Quang Trường

Nguyễn Kiều Anh

Đào Duy Thành

Lê Xuân Khải

Nguyễn Bá Diệp

Lê Huy Hoàng

Nguyễn Hoàng Long, Nguyễn Anh Quốc (đi học muộn)

6

11C

245

210

135

Hoàng Thục Anh

Lò Huyền Anh

Cầm Bảo Tân

Quàng Minh Nguyệt

Đặng Thu Uyên

 

Đinh Thúy Anh, Nguyễn Giang Anh, Trần Thị Tuyến (đi học muộn)

4 học sinh không học bài môn Toán thứ 3

7

10A

210

110

200

Ngô Khánh Linh

Hoàng Hà Cẩm Tú

Nguyễn Sơn Nam

Nguyễn Thị Thảo Huyền

 

Đỗ Thị Ngọc Mai, Nguyễn Vân Thanh, Nguyễn Nam Khánh, Nguyễn Phương Linh (đi học muộn)

Nguyễn Thị Vân Anh (không đeo thẻ)

Phạm Ngọc Thắng (chưa làm bài tập môn Lý thứ 4)

8

10B

145

1350

-1105

Nguyễn Minh Phương

Lò Phương Anh

Đặng Hải Nam

Nguyễn Thành Tiến

Đinh Ngọc Thảo

Lê Anh Tuấn

Vũ Mai Chi

Phùng Quốc Việt

Lã Minh Hùng

Vũ Quang Huy

Lê Thúy Dương

Vũ Thị Thu Hằng

Nguyễn Công Huy Hiệu (Không đeo cáp)

Nguyễn Phương Thảo (Vi phạm đồng phục)

Đào Duy Hà Anh ( đi học muộn)

Nguyễn Quốc Bảo ( đi học muộn)

Phạm Tiến Minh ( đi học muộn)

Nguyễn Quang Huy ( đi học muộn)

23 học sinh không làm bài tập môn Hóa thứ 5

9

10C

340

30

410

Lã Kim Loan

Nguyễn Trà My

Lương Minh Trang

Phạm Thanh Thủy

Nguyễn Thảo Anh

Phạm Thảo Anh

Dương Thị Mai Huế

Vũ Thanh Tùng  (đi học muộn 2 lần)

Thanh Tâm, Hoàng Phương Thảo, Nguyễn Hoàng Anh, Phan Thu Trang, Nguyễn Thị Bích Ngọc (đi học muộn)

Hoài Anh (không đeo cáp)

 

2. Khối THCS

STT

Lớp

Điểm cộng

Điểm trừ

Tổng điểm

Cá nhân đạt thi đua

Cá nhân bị phê bình

1

9A

495

80

515

Lê Tuấn Đạt

Giang Thị Thủy

Đặng Lê Bình An

Lê Ngọc Minh

Nguyễn Hà Anh

Nguyễn Khắc Trường Bảo, Giang Nguyễn Thảo Nguyên

Phạm Công Thành (đi học muộn)

Nghiêm Thị Thùy Dương (mất trật tự trong giờ Lý thứ 5)

 

2

9B

295

50

345

Lò Thị Khánh Ly

Phạm Bảo Ngọc

Lê Anh Tùng

Trần Linh Chi

Nguyễn Lan Hương

Nguyễn Thành Minh (đi học muộn)

Nguyễn Trần Nhật Vy (ăn trong giờ Thể dục thứ 4)

 

3

9C

420

15

505

Trần Thu Ngân

Vương Toàn Lê Hoàng

Nguyễn Hoàng Yến Linh

Nguyễn Quang Trung

Vũ Đức Mạnh

Cà Ánh Sao

Nguyễn Hoài Duyên

 

 

4

8A

205

10

295

Mai Nguyễn Trà My

Trần Vũ Khánh Linh

Tòng Cầm Hương

Lường Mai Phương

Nguyễn Trần Khánh Vân

Nguyễn Thị Minh Nguyệt

Lương Thúy Hiền

Lương Minh Hiếu (đi học muộn)

 

5

8B

190

60

230

Dương Thị Ngân Giang

Nguyễn Quỳnh Anh

Trịnh Đức Anh

Lê Ngọc Mẫn

Phạm Yến Nhi, Phạm Minh  Phương, Phan Bảo Ngọc (đi học muộn)

Hoàng Việt Dũng, Trần Trung Anh Tú, Hứa Ngọc Nhi, Nguyễn Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Khánh Ly, Lê Hải Đăng, Nguyễn Quang Huy (chơi bài trong giờ mỹ thuật)

6

7A

385

70

415

Ngô Thu Trang

Hoàng Hải Diệp

Đinh Phương Huyền

Hoàng Phương Minh

Bùi Thị Siêu Lang

Vũ Linh Giang

Phan Bình An

Nguyễn Thanh Huế

Ngô Thùy Dung

Trần Quang Tùng (không học bài GDCD thứ 3)

 

7

7B

210

50

260

 

Nguyễn Huy Trung, Nguyễn Huy Anh, Nguyễn Ngọc Mai (đi học muộn)

 

8

6A

385

110

375

Trần Thanh Hà

Trần Quang Huy

Phan Khánh Vy

Lò Tiến Thành

Trần Bảo Ngọc

Phạm Duy Tân, Phạm Anh Thái, Vũ Thu Hằng, Nguyễn Bình Minh, Đặng Quang Dũng, Đinh Quang Thái An (đi học muộn)

9

6B

180

220

60

 

Nguyễn Thảo Nguyên, Phạm Minh Nhật, Nguyễn Hoàng Quang Huy, Nguyễn Ngọc Hiếu, Vũ Duy Hưng (vi phạm đồng phục)

Phạm Đình Bình, Nguyễn Quý Huy Hoàng (đi học muộn)

Lò Đức Trung, Nguyễn Huy Hoàng (đánh điện tử trong giờ Tin)

Nguyễn Đức Huy (mất trật tự trong giờ Tin)

 III/ Kết quả xếp loại thi đua

1. Khối THPT                                                           

TT

Lớp

Tổng điểm

1

11B

650

2

11C

410

3

12C

390

4

11A

230

5

10A

200

6

12A

145

7

11C

135

8

12B

70

9

10B

-1105

2. Khối THCS

TT

Lớp

Tổng điểm

1

9A

515

2

9C

505

3

7A

415

4

6A

375

5

9B

345

6

8A

295

7

7B

260

8

8B

230

9

6B

60

 


Tổng số điểm của bài viết là: 3 trong 3 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
Bài tin liên quan